105 ตอบกลับ

ทีมกันยาค่ะ ของยังไม่ครบเลยค่ะ ขาดอีกหลายอย่าง 😂

ลูกชายจ้า กำหนดคลอด 8 กันยา เตรียมของยังไม่ครบเลย

ได้ลูกชายเหมือนกันจ้า ตอนนี้ทยอยซื้อเรื่อยๆจ้ะ

บ้านนี้ 13 สิงหา ทีมลูกชาย ได้เสื้อมาแค่ 3 ตัวครับ

22สิงหาค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

เตรียมแล้วค่ะแต่ลูกแอบอยุ้ไม่ยอมให้เห็นเพศ

กำหนดคลอด7สิงหาจ้าได้ลูกสาว กำลังทยอยซื้อค่ะ

6สิงหา ผู้หญิงยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า

15สิงหา ลูกสาวจร้า นับวัน รอแล้วเหมือนกันจร้า

บ้านนี้ได้ลูกชายคะ เตรียมของยังไม่ครบเลยคะ