105 ตอบกลับ

13 สิ.ค จ้า ใด้ลูกสาวจ้า ยังไม่เตรียมเลยรอ8เดือนก่อนจ้า

บ้านนี้ก็สืงหาค่ะ ได้ลูกชาย เตรียมครบตั้งแต่6เดือนเลย

บ้านนี้26 สิงหาค่ะ เหลือเสื้อผูกหน้าหลัง ได้ผู้หญิงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้18สิงหา ลูกสาวค่า เตรียมได้นิดๆหน่อยๆอยู่เลย😆

ของแม่บ้านนี้กำหนดคลอดกันยา ยังไม่ได้ซื้อของเรยค่ะ

บ้านนี่ได้ลูกชายค่ะ..ของยังเตรียมไม่ครบเรย4สิงหาค่ะ

รู้สึกว่า สิงหาคม ชายเยอะนะเนี่ย เหมือนกันเลยชาย6สิงหา

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ คุณแม่😍

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้กำหนดคลอดเดือนกันยาค่ะ

ทีมสิงหาค่ะได้ลูกชายแต่เตรียมของยังไม่ครบเลยค่ะ

สิงหา ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย #ยังไม่ทราบเพศอีกค่ะ