28 ตอบกลับ

8เดือนค่ะ ไม่รู้สึกคันตรงไหนค่ะ ท้องก็ไม่แตกลายเลยค่ะ ผิวที่ท้องสวยกว่าผิวหน้าเยอะเลยค่ะ😂🤣

ผู้ชายค่ะ ตอนซาวนอนอ้าขาเจี๊ยวขี้โด่งเลย

ท้องแม่ต่ำยังคะ...ถ้าต่ำก็น่าจะแตกคะ...อันนี้ต่ำตอน7เดือนพึ่งมาแตกตอน8เดือนนี่แหละค่ะ

เริ่มตำแร่วค้ะ เพราะหมดบอกลูกกลับหัวแร้ว

บ้านนี้8เดือนคันมากไม่มีรอยแตกรอยดำเลยค่ะ ใช้ครีมทาทุกวัน วันละ2รอบเช้า-เย็น

แม่ๆหลายคนไม่แตกลายพอถึง36วีคใกล้ๆคลอดจะแตกแต่แม่บ้านนี้รอดจ้า37+3คลอด

ไม่เป็นไรนะคะ รอยแตกที่แสนจะมีความสุขค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 29+5 วีค ท้องยังไม่แตกเหมือนกันค่ะ ทาครีมเปนบางวัน

7เดือน2วันเป้นเหมือนกันจ้าท้องใม่ลายเเต่คันสะดือ

เหมือนกันค่ะ คันมาก แต่ท้องไม่แตก แต่ก็ทาครีมกันไว้ค่ะ

ทาเท่าไรกะคันค้ะ คันมากกก

เป็นค่ะ ของหนูก็7เดือนท้องยังไม่แตกแต่คันก็เกา55

เกาเหมือนกัน โดนแฟนตีมือตลอด555

VIP Member

7เดือนเหมือนกันคะ​ แตกลาย​ ก้นก็เเตกเด้อแม่555

VIP Member

บ้านนี้32+4ไม่แตกเหมือนกันค่ะแต่คันแถวๆสะดือ