1 ตอบกลับ

เราทำใจคะ..ก่อนท้องเราขี้หึงขี้หวงแฟนมาก..เพราะแฟนเราเงินเดือนเยอะผู้หญิงชอบมายุ่ง..แต่พอท้อง..เราทำใจคะว่าถ้าจะทิ้งก็ทิ้งไม่สนใจหมามันยังรักลูกถ้าไม่ซื่อสัตย์ก็เลวกว่าหมา..แล้วเราจะไปแค่ทำไหมถ้าเขาเลวแบบนั้น..รักลูกดีกว่า..ก็เลยสบายใจโนสนโนแคร์..กินกับนอนไม่ทำอะไรทั้งนั้น..ถ้ารักฉันรักลูกเธอต้องดูแลฉันได้..เขาก็นิ่งนะ..ทำทุกอย่างแทนเราเลี้ยงลูกคนโต..ทำกับข้าวทำงานบ้าน..หาเงินเลี้ยงครอบครัว..บ้างที่การปล่อยว่างมันก็ทำให้เรารู้สึกดี..