43 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เปนค่ะ สิวขึ้นหนักมาก หน้าคอและหลัง สงสัยต้องจะเปนจนคลอด

เหมือนกันค่ะแต่พึ่งเป็น 35 week น่าจะเกี่ยวกะฮอร์โมนของลูกมั้งค่ะ

คันแค่แขนหลังอาบน้ำตอนเย็นค่ะ เป็นเวลาเดียวด้วยนะตอนเช้าไม่เป็น555

VIP Member

เป็นค่ะ จะ 6 เดือนแล้ว จากที่ไม่เคยมีสิวที่หลังเลย แต่เป็นนิดหน่อย

เราเป็นทั้งหน้าทั้งหลังเลยค่ะ เยอะมาก คันด้วย ตอนนี้ 16วีค2วันคะ

ของเราเป็นผื่นคันค่ะ เพิ่งขึ้นได้ 2-3 วัน น่าจะเป็นผดผื่นร้อน

เราเป็นที่ท้องค่ะ ท้องก็ใหญ่มาก ตอนนี้5เดือน อึดอัดมากค่ะ

หนูเป็นค่ะเเต่น้อยกว่านนี้ใข้ผงพิเศษตราร่มชูชีพ

บ้านนี้ค่อยๆหายแล้วคะ แต่ยังมีอักเสบ อยู่สองอันสามอัน

เปนตั้งแต่รุ้ว่าท้องค่ะ ตอนนี้7เดือนแร้วยังไม่หายค่ะ