45 ตอบกลับ

เราก็เคยค่ะหมอให้ยามาสอดแต่สอดเองไม่เป็นค่ะสอดไม่เข้าเพราะมองไม่เห็น จะให้สามีสอดให้ก็อายค่ะ

บอกหมอที่ฝากครรถ์เลยคะเราก็เป็นหมอให้ยามาสอดกับยาทาตอนนี้หายแล้วคะเป็นตอน22wเหมือนกันคะ

ติดเชื้อค่ะถ้าคันแบบนี้แนะนำให้ไปหาหมอก่อนค่ะเขาจะได้สอบถามอาการเราเพื่อจ่ายยารักษา

เคยเป็นคะไปหาหมอคลีนิกจะได้ยามาสอดและรู้ปริมาณยาคะหมอจะให้คำแนะนำที่ดี

ลองปรึกษาหมอดูน่ะเพราะเราเปนเรยปรึกสาหมอหมอได้จัดยาให้

ไปหาหมอเลยคะ ถ้าคันมากๆ ถ้าไม่คันเเต่เป็นเยอะก็คือปกติ

หาหมอค่ะ หมอจะให้ยาเหน็บมาค่ะ ที่คันเกิดจากเชื้อราค่ะ

VIP Member

หาหมอค่ะ เดี๋ยวติดเชื้ออาจทำให้คลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ซื้อยามาสอดเลยค่ะเราเคยเป็น สอดไปแค่กล่องเดียวก็หาย

ต้องไปที่คลินิคค่ะแล้วบอกหมอที่คลินิคว่าเป็นตกขาว...และกำลังมีน้องอยู่...หมอจะจัดนาที่เหมาะสมมาให้เองค่ะ

หาหมอเรยค่ะ อาการคันภายในร่มผ้า ไม่ควรปล่อยไว้ค่ะ