10 ตอบกลับ

สำหรับเรา รองยามาทุกตัวหมดเงินไปเยอะมากไม่เคยสมหวังเลยค่ะ จนคิดจะทอยแล้วแต่ก็เจอยาตัวนี้ เลยรองเปิดใจดูอีกรอบ หมดไปแต่ 7 ซอง น้องก็มาเลยเรากับแฟนดีใจมาก เราอายุ 30 น้ำหนักตัว 108 กี่โล ไม่น่าเชื่อจะมีได้ เพราะอีกอย่างเราเป็นซีดในมดลูกด้วย ปล่อยมา 2 ปี 4 เดือน ต้องขอบคุณยาตัวนี้จริงๆค่ะ ที่ทำให้เราสมหวัง

เคยเช็กดูไม่มีอย.ค่ะ เหมือนพวกยาเถื่อนมีคนบอกว่ากินแล้วติดลูกง่าย แต่ถ้ากินไปนานๆมันจะสะสมในร่างกายรึป่าว และถ้าท้องจะมีผลกระทบกับเด็กรึป่าว ถ้ายาดีจริงป่านนี้คงจะไม่มีการทำกิ้ฟหรือเด็กหลอดแก้วให้เสียเงินแพงๆหรอก รพ.คงเอาไปให้คนไข้ที่มีบุตรยากกินแล้วล่ะ

ติดจริงค่า เราปล่อยมา1ปีไม่มีท่าจะมา เลยเจอโฆษณาในเฟสเลยลองซื้อมากินดู 4ซอง ตรวจเมื่อคืนนี้ 2ขีดแล้วจ้า

ติดจริงค่ะ ปล่อยมา1ปีแล้วไม่ติดพอมากินยานี้3ห่อ กินพร้อมน้ำขิง มีน้องเลยค่ะ18วีแล้ว

เพิ่งซื้อมาลองเหมือนกันคะอยากสมหวังมากๆกินยังไม่หมดซองคะ.. เป็นกำลังใจให้ด้วยนะค้ะ

เราก๊สั่งมากินแต่ของยังมาไม่ถึง

VIP Member

ติดจริงค่ะ แม่บ้านนี้ ขอคอนเฟิร์ม ว่าได้ผลจริงๆค่ะ

ลองดูน่ะค่ะ ที่แม่บ้านนี้ทานเพราะแท้งน้องค่ะเลยลองทานดู เพราะปล่อยมา 2 ปีไม่มีน้องพึงติด แต่ก็แท้งเลยลองทานยาตัวนี้ ทานแล้วได้ผลค่ะ

ติดจริงค่ะบ้านนี้กิน

ลองไป6ห่อ ติดเลยค่ะ

ติดจริงค่ะ

ติดจริงคะ