10 ตอบกลับ

หนูเป็นผื่นคันตั้งแต่ท้องและเป็นผื่นคันลมพิษหลังคลอด ใช้ใบตำลึงแก่ขยี้เอาน้ำเขียวๆทาตรงที่คันช่วยได้นะค่ะแม่

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ เริ่มเป็นตอน36W เริ่มเป็นจากเท้า ตอนนี้ลามไปทั้งตัวแล้ว คันมาก ได้แต่ใช้คารามายด์ทา จิตตกเลยจ้า

บ้านนี้เป็น28วีคค่ะ ทั้งตัวจริงๆ ทรมานใจจะขาด ไม่ได้หลับไม่ได้นอน เหงื่อท่วมตัว

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้ท้องได้22wเริ่มมีตุ่มแดงๆขึ้นตามท้องใต้ขอบนมค่ะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันเลยค่ะขึ้นเต็มหน้าอกสองข้างเลยยิ่งเกายิ่งขึ้น

ของหนูท้อง2ขึ้นเต็แขนเต็มขาเลยคะ

TapFluencer

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ยิ่งเกายิ่งลาม

เป็นคะขึ้นกับท้องเยอะมาก

บ้านนี้21wคันๆแสบๆ

Super Mum

✌️✌️