22 ตอบกลับ

อาทิตย์แรกเลยค่ะ เพราะเเฟนไปทหารมาพอแฟนกลับค่ายก็รีบซื้อที่มาตรวจปุ๊บเลยจ้า ที่จริงก็ไม่อยากได้หรอกแล้วไม่พร้อมสักอย่าง อีกอย่างก็เก็บตังจะเอาไว้หมั้นกันด้วย แต่ก็มีแล้วเนอะ เก็บไว้ดีกว่า เดี๋ยวก็หลงรักเค้าไปเอง อีกอย่างพ่อเค้าก็อยากได้อยู่แล้ว 😊

ปจด.ขาด9วัน ถึงตรวจค่ะ เราจดไว้เลิกกินยาคุมวันใหน ปจด.มาวันใหน พอ ปจด.มาช้าแค่1วันนี่รุ้เลย

ประจำเดือนขาด1วีคก็ตรวจค่ะ​ ขึ้น2ขีด​ วันทำำบุญบ้านพอดี​ รวมญาติ​ รู้หมด​ 😂😂

ประจำเดือนขาด 5 วันค่ะ เพราะเราใช้แอพบนมือถือเพื่อรอคอยเลย

VIP Member

ปจด. ขาดไป 8 วัน คอยเช็คจากแอปตลอดเลย แบบตั้งตารอ 😍🧸

ประจำเดือนขาดไป 1 เดือนค้ะตรวจเจออีกทีก็ 8 w แล้ว

ปจด.ขาดไป 1 เดือนเลยลองซื้อมาตรวจ บิงโก!! ☺

ปจดขาด10วัน จ๊ะเอ๋เลยค่ะซ่อนมาเป็นเดือน55

ประจำเดือนขาดและเจ็บนมมากคันหัวนมสุดๆ

ประขำเดือนขาด2อาทิตย์ง่วงนอนอ่อนเพลีย