26 ตอบกลับ

เป็นค่ะแน่นหน้าอกนั่งตัวตรงไมได้เลยต้องเอนหลังเอาค่ะ รอท้องลดค่ะ

ท้อง31 สัปดาห์แล้วเป็นเหมือนกันค่ะ เหนื่อยง่ายมากค่ะ

30wเหมือนกันค่ะ จะลุกจะเดินอุ้ยอ้าย หายใจเหนื่อย😄

30w5dเป็นเหมือนกันค่ะ 2ท้องแรกไม่เป็น นี่ท้อง3 ค่ะ

ของเรากำหนดคลอด12เมษาแต่คลอด30มีนาค่ะ น้ำหนัก3540

เป็นเหมือนกัน สู้ๆค่า อาการปกติของคนท้อง

เป็นเหมือนกันค่ะตอนนี้เค้า35แล้วงับ

31 w แค่หายใจหรือพูดยังเหนื่อยเลยค่ะ

เป็นเพราะน้องมีขนาดตัวโตขึ้นค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้าตอนนี้36+5แล้ว