135 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอกขอกลูกสาว100% แต่สะดือจุ่น จนใครๆก็ทักว่าได้ลูกชายคะ

ที่เคยรู้มา จากญาติๆ และแม่บอก ลูกชายสะดือจะไม่จุ่นค่ะ

ลูกสาวก็จุ่นค่ะ ปกติสะดือโบ๋ตอนนี้ปลิ้นออกมาเลยค่ะดำด้วย 😁

บ้านนี้ 18 week ลูกชาย ไม่จุ่นเหมือนกันค่ะ สะดือโบ่ว เหมือนเดิม 🤣

บ้านนี้ไม่จุ่นค่ะ ท้องนี้ผู้ชาย ท้องแรกผู้หญิงก็ไม่จุ่นค่ะ

24 w ไม่จุ่นเลยค่ะ สะดือเราโบ๋มากพอท้องสะดือแค่ดูตื้นๆขึ้น😄

VIP Member

ไม่จุ่นค่ะ แต่รักแร้ดำ พุงมีขีดขึ้นชัดมาก หลังเป็นสิวด้วย

ได้ลูกชายเหมือนกัน บ้านนี้เปนคนสะดื้อโบ๋ โบ๋ไหญ่เลยค่ะ

เรา24+5 สะดื้อไม่จุ่นเลยจ้า หน้าตาแจ่มใส คุนหมอบอกผช100%🤣🤩👶

บ้านนี้ท้องลูกชายเหมือนกันค่ะ 36 วีค แล้ว สะดือไม่จุ่นค่ะ