13 ตอบกลับ

สัปดาห์ที่2ของเดือนมกราจ้า​ ตอนนี้เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ​ กลัวจะไม่ถึงมกราจัง​ 555​ ท้อง3แล้ว​ ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม​ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะคุณแม่

มันปวดเหมือนเมนส์จะมาอะค่ะ​ แต่ไม่นาน​ ร้าวลงหน้าขาเลย​

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 มกราคม ค่ะ ตอนนี้เดินแทบจะไม่ได้แล้วค่ะ เตรียมของกมดทุกอย่างแล้วค่ะ ถึงขึ้นเตรียมของเวลาจะไปคลอดด้วยเลยค่ะ อิอิ

ใช่ค่ะกัวแบบนั้นเหมือนกัน

อย่าลืมเตรียมผ้าอนามัยนะคะ เพือน้ำคล้ำแตก เจ็บคลอดควรจะอาบน้ำก่อนไปรพ. แล้วใส่ผ้าอนามัยเพือจะได้ไม่เปื้อนรถ แล้วน้ำไม่ไหลลงขา

ค่ะขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอด 19 มกรา 62 ค่ะ ตอนนี้ก้อเจบท้องบ่อยท้องแข็งด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะคลอดก่อนกำหนดมั้ย

กำหนดคลอดเดียวกันเลยค่ะ เดินไม่ค่อยไหวเหมือนกัน น้องกลับหัวแล้วค่ะ ลูกสองแล้วยังบ่นหมอว่ากลัวอยู่เลยค่ะ 555

คลอด17มกราคมคะ เตรียมแล้วคะ เพราะกำหนดคลอดมกราคมก็จริง แต่ก็มีสิทธิ์คลอดธันวาเช่นกัน

อ่อขอบคุณค่ะ

13มกราค่ะ เตรียมของหมดแล้ว ท้องเริ่มแข็งแบบถี่ๆ เท้าปวมเริ่มเดินจะไม่ได้แล้วค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-50381)

รอผ่าคลอดวันที่ 1/1/62 ค่ะ เตรียมของตั้งแต่ พ.ย.แล้ว แบบว่าไม่เห่อเท่าไหร่ค่ะ

มีความเห่อของลูกมาก ซักเรียบร้อยคลอดก็ใช้ได้เลย

อ่อค่ะขอบคุณน่ะค่ะ เด๋วอาทิตนี้หยุดงานจะเตรียมเรยค่ะ

เรานัดคลอด17มกราคร่า เตรียมเรียบร้อยแล้วคร่