77 ตอบกลับ

เราเจอถุงตอน6w+4ซาวครั้งที่2​ 10w+2​ เจอตัวเล็กดิ้นแล้วจ้า

เจอเป็นก้อนเล็กๆดำๆแบบในรูปค่ะ ตอน 4สัปดาห์

บ้านนี้เจอทั้งตัวเเละหัวใจ7weekคะ หมอก่วนควานหาพักนึง

เหมือนกันเลยค่ะ 6 สัปดาห์ยังไม่เห็นถุงตั้งครรภ์เลย

ตอนนี้เจอยังค่ะ ได้กี่สัปดาห์แล้วค่ะตอนนี้

ไข่อาจตกช้า จึงทำให้ยังไม่เจอถุงตั้งครรภ์ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอน5wไม่เจออะไรเลยค่ะ มาเจออีกทีตอน8w

เจอตั้งแต่ครั้งแรก​ที่ตรวจตอน6สัปดาห์​ค่ะ

ลองซาวน์ช่องคลอดดูน่าจะเห็นชัดกว่าค่ะ

เราซาวน์ตอน8วีค1วัน ซาวน์ผ่านช่องคลอด