2 ตอบกลับ

คุณน่าชื่นชมมากๆเลยค่ะที่รักษาน้องเอาไว้ ว่างๆนั่งสมาธินะคะ นิดหน่อยๆก็ยังดี สวดคาถาชินบัญชรแล้วชีวิตจะดีขึ้นไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ส่วนแฟนก็คิดว่าหมดกรรมต่อกันนะคะ ลูกน้อยจะนำสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ ทุกวันนี้ก็คิดว่าหมดเวรหมดกรรมค่ะ ส่วนลูกเป็นกำลังใจที่ดีมากๆเลยค่ะ พอเค้าดิ้นทีเราก็ยิ้มตามเลยค่ะ

ค่อยๆคุยกันค่ะเค้าอาจกลัวอนาคต ภาระที่กำลังตะมา อาจยังไม่พร้อมมั้งคะ

เขาเคยมีลูกกับเมียเก่า ฝ่ายหญิงก็เป็นคนเอาไปเลี้ยงค่ะ ตอนนี้กับเราก็ทำแบบเดิมเหมือนเมียกับลูกคนเก่าเขา อีกอย่างไม่ได้ติดต่อกันเลยค่ะ ตั้งแต่เลิกกัน เราก็กลับมาอยู่บ้านเราเองแล้ว