27 ตอบกลับ

โอ้ยย!! อยากเห็นบ้างแล้ว..แต่หมอนัดครบ32สัปดาห์ ตอนนี้พึ่ง29กว่าเอง... 🥰🥰🥰🥰🥰🥰 ลุ้นแล้วน้องจะหน้าตาเหมือนใคร .. ทำไมดีใจขนาดนี้ 555

ซาวด์แล้วจ้า ตอนนี้ 38+3 วีคแล้ว รูปอาจจะเบลอหน่อยนะ ไม่รู้เหมือนกันเป็นเพราะอะไร (หน้าตาเอาพ่อมาหมดเลย)

ขอให้คลอดง่ายปลอดภัยทั้งแม่และน้องนะคะ

4มิติซาวยังไงตรงไหนคะ เจ็บไหม อันนี้ไม่รู้จริงๆคะเหมือนซาว3มิติที่หน้าท้องเรากรือป่าวคะ

ซาวด์เหมือนปกติคะแต่แค่เปลี่ยนภาพ

VIP Member

อันนี้ไม่แน่ใจว่ากี่มิติไปขอซาวธรรมดาคุณหมอใจดีแถมมาให้ ซาวตอน32วีค

บ้านนี้เข้าไตรมาสที่3แล้วอยากซาวด์4มิติมาก แต่ติดที่แม่ไม่มีตังแงง😂

รอลุ้นตอนคลอดเลยจ้าแม่... 🥰🥰

บ้านนี้ได้ชาว์แค่ทรรมดาสี่มิติแพงไหมค่ะแม่

ค่ะของเราแค่ชาวห์ทรรดายัง850ภาพก็ไม่ชัดเลยดูไม่ออกเลยว่าตรงไหนคือส่วนร่างกายของลูก

4มิติ ราคาประมาณเท่าไหร่บ้างคะแม่ๆ

ใกล้บ้าน1500บาทค่ะ

31 Weeks ค่ะ หน้าเหมือนพี่ชายเป๊ะเลย❤

ตั้ลลาค

หมอนัดซาวน์4 มิติเดือนหน้าค่ะ (19w)

ดีจัง..ที่คลีนิคนี้ เราต้องขอเอง

ซาวด์ตอน 29 wks ค่า ตอนนี้ 37 wks แล้ว