115 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยจ้าา คลอดธรรมชาติ ท้อง2 นะ

บ้านนี้เพิ่งท้องแรก ตื่นเต้นมากเลยค่ะแม่

VIP Member

กำหนด3ธันวาจ้า34+3ตั้งใจคลอดธรรมาชาติจ้า

ขอบคุณค่ะเช่นกันนะคะ

VIP Member

บ้านนี้34week3 กำหนดคลอด 4ธ.ค อยากคลอดเองค่ะ

วันเดียวกันเลย อยากคลอดธรรมชาติมากกว่า

กำหนดคลอด 31 ธันวาคมค่ะ คิดว่า ผ่าคลอดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ผ่าคลอด 26 ธันวา ตอนนี้ 29w+3d แล้วค่ะ

บ้านนี้21ธันวาค่ะ เลือดคลอดธรรมชาติค่ะ

กำหนด28ธันวา วางแผนคลอดธรรมชาติค่ะ

คลอดธรรมชาติจ้า 13ธ.ค ตื่นเต้นสุดๆ😆😆

กำหนด14ธันวาจ้า 33w อยากคลอดธรรมชาติจ้า

ขอบคุณค่า