แม่บ้านไหนท้องเล็กแบบบ้านนี้บ้างคะ?

แม่ๆกำหนดคลอดธันวาคม ท้องโตกันแค่ไหนแล้วค่ะ บ้านนี้ท้องเล็กมาก #กำหนดคลอด 12 ธันวาคม 2562 #18 week 2 d

แม่บ้านไหนท้องเล็กแบบบ้านนี้บ้างคะ?
51 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ ท้องไม่ค่อยใหญ่เหมือนกันคะ 😁

Post reply image
5y ago

ขอให้ได้ตามที่อยากได้นะคะ 😊

เหมือนกันจ้า. ท้องเล็กมาก. แต่พอเข้า21-22w ใหญ่ขึ้นทันที.

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ กินเท่าใหร่น้ำหนักก็ไม่ขึ้น 😅

5y ago

ตอนนี้ขึ้นบ้างยังคะแม่

18 w ท้องยังไม่ออกหรอกค่ะ ต้องยี่สิบกว่าวีคไปแล้วค่ะ

5y ago

บ้านนี้23wค่ะ

VIP Member

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ กินเยอะนะคะแค่ท้องไม่โตเลย

5y ago

บ้านนี้กินเยอะมากก หิวบ่อยคะ

VIP Member

อายุครรภ์เท่าๆ กันเลย รูปนี้ตอนกินข้าวเย็นอิ่มๆ

5y ago

ลูกสาวจ้าาาา ตื่นเต้นมากซื้อเครื่องปั้มนมตั้งแต่ 12วีค

เหมือนกันค่ะ เล็กนิดเดียวเหมือนไม่ได้ท้องเลย

5y ago

พยายามให้น้ำหนักเพิ่มอยู่คะ. แต่ก็ขึ้นมาไม้เยอะเลย

กำหนดคลอด 19 ธันวาคม2562 #17w อย่างกะแตงโมเลยค่ะ

5y ago

อิจฉาาาาา😍😍

กำหนด คลอดวันเดียว เดือนเดียวกันเลยค่ะ

5y ago

งื้อ ลุ้นเหมือนกันคะ หมอนัดซาวด์ 19 นี้

7สัปดาห์ค่ะ ท้องสอง พุงเน้นๆ🤣🤣🤣🤣