31 ตอบกลับ

อยากแตกมากค่ะ กำหนด3มกรา มีท้องแข็งบ่อยแต่ก็ไม่ปวดเลย ท้อง2แล้ว ท้องแรกแตก38+3 กระตุ้นคลอดบวกกับมีมูกเลือดน้ำเดิน ท้องนี้เงียบกริบค่ะ

บ้านนี้ 28 มกราเลยค้า ตอนนี้ 34 w คืนวานปวดท้องเหมือนเจ็บครรภ์เตือนเลยค่ะ แอบกลัวว่าจะแตกก่อนมั้ย ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ งบหมด 🥺😂

ซื้อของยังไม่ครบ เริ่มกลัวค่ะ 5555

บ้านนี้4มกรา ตอนนี้37+5แล้ว เงียบกริบอยู่เลยค่ะ ไม่มีเจ็บเตือนไม่มีท้องแข็งหรืออาการอะไรเลย สงสัยลูกสาวยังไม่อยากออก🤣

4 มกรา เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะ

1มกราคมจ้า พอกันเลยค่ะอยากไปตกมากๆ ปากมดลูกเปิดตั้งแต่37+1 เปิดแค่เซ็นเดียว ป่านนี้ก็ยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ อึดมาก🤣

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้โดนกระตุ้นคลอดไปเมื่อเช้า ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้21มกราค่ะ 35+2 ยังทำงานอยู่เลยค่ะ เเต่ปวดหัวหน่าวเเละหว่างขามากค่ะ มีปวดท้องนิดๆ😅

บ้านนี้ พึ่งได้หยุดทำงานตอน 37w คะ

เรากำหนด 7 ค่ะ จะครบ 38 แล้วเหมือนกัน ศุกร์นี้ อยากแตก 25 นี้มาก ไม่รู้ลูกจะแตกให้มั้ย 😆

❤️❤️

วันนี้เจ็บตอนเช้าค่ะ แล้วหาย ลูกไม่ค่อยดิ้นด้วย เครียดกังวลหมดแล้วค่ะ

ไปหาหมอเลยนะคะคุณแม่ สู้ๆ นะค่ะ

กำหนด2ม.คเหมือนกันค่ะแต่แอบแตกมาแล้วเมื่อวาน18/12/66มีอาการท้องแข็ง

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ ทางนี้อยากแตกแล้วว

บ้านนี้ 2 มกราเหมือนกันค่ะเงียบกริ้บไม่มีท่าทีที่อยากจะออกมาเลย🤣

บ้านนี้วันที่26มกราค่ะ น้องกลับหัวแล้วลุ้นมากกลัวไม่ถึงสิ้นเดือน😅

บ้านนี้สรุปแตกก่อน เป็นเดือนค่ะ วันที่ 28 ธันวา