12 ตอบกลับ

เรา เลือกเองค่ะ😄 อย่างแรก เช็ค สุขภาพของลูกก่อนค่ะ น้องกำหนดคลอด 30 ส.ค. แต่เราเลือกวันคลอด 9 สค. ค่ะ น้องพร้อม แข็งแรง อีกอย่างหมอผ่าคลอด ช่วง เก้าโมงกว่าพอดี ทุกอย่างเซ็ตมาทางเราเป๊ะเลยค่ะ น้องคลอดตอน 37 สัปดาห์ 2 วัน 2910

ค่ะ ตัวแม่เองเริ่มเดินไม่ไหวแล้วค่ะ 😅 ขึ้นมา22 โล

บ้านนี้ดูกับซินแสจีนค่ะแม่ ทางบ้านดูกับท่านนี้มา 20 ปีแล้วค่ะ ดูฤกษ์ ดูเวลาคลอด ประมาณ 2หมื่นบาท ถ้าแม่สนใจทักมาได้ค่ะ เดี๋ยวแนะนำให้ค่า

VIP Member

ฤกษ์ผ่าไม่ได้ดูเลยคะ สำหรับเราลูกเกิดมาวันไหนก็คือวันที่ดีทั้งนั้นคะ และคุณหมอเป็นคนนัดวันเองเลยคะ กำหนด38+5 แต่กลัวเจ็บท้องก่อนมากจ้า

Super Mum

บ้านนี้ถ้าผ่าทางฝั่งสามีอยากให้ดู ไม่แน่ใจว่าดูกับพระหรือกับใครค่ะ แต่ส่วนตัวอยากคลอดเองมากกว่า 😂

ตั้งใจว่าจะคลอดตามฤกษ์ลูกสะดวกค่ะ ถ้าไม่มีปัญหาอะไรหรือหมอแจ้งว่าต้องผ่าให้เค้าเลือกเอง

เราไม่ดูค่ะ ไม่เชื่อด้วย ให้ใครไม่รู้มากำหนดชีวิตลูก แม่นจริงแค่ไหนก็ไม่รู้

https://horoscope.trueid.net/detail/JDxA4kaG7orl นี่จ๊ะแม่ เราดูอันนี้

ดูค่ะ แต่ไม่ได้ตามฤกษ์ เจ็บท้องก่อน

บ้านนี้ตามที่ลูกพร้อมค่ะ

เสริชใน google ก็ได้ค่ะแม่