59 ตอบกลับ

1 กุมภาพันธ์ ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย แม่สามีไม่ให้เตรียม แต่ใจอยากทยอยซื้อมาก😂

2กุมภาพันธ์ คะยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย คะ ซาวหบายรอบเเล้วยังไม่เห้นเพสลุกเลยยังไม่ได้เตรียมเลยคะ

ทางที่บ้านเตรียมของไว้แล้ว ตอนซาวด์เห็นหมด ไม่ปกปิดเลย ดิ้นแรงมากแรงเยอะ #ทีมลูกชาย

15กุมภาพันธ์จ้า แม่ก็อยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กไม่ไหวแล้วค่ะ ท้องแรก ทีมลูกชายจ้า

19 กุมภาค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย 🥲 กะว่าจะเตรียมสิ้นเดือนนี้ ท้องสองผ่าคลอดค่ะ

4กุมภา ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ สิ้นเดือนนี้น่าจะเริ่มทยอยสั่งออนไลน์มาแล้วค่ะ

ส่วนมากในติ้กต่อกช็อปค่ะส่งฟรีด้วย

4กุมภาพันธ์ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่สามีบอกไม่ต้องซื้อให้ใช้ของเก่าหลาน

6 กุมภาพันธ์ เตรียมของใกล้ครบเเล้ว รอคอยที่สุดคนแปลกหน้าที่อยากเจอ❤️❤️

1 กุมภาพันธ์จ้า ไม่ได้เตรียมคนแก่ที่บ้านไม่ให้ซื้ออะไรสักอย่างเลยค่ะ

2 กุมภาพันธ์ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่ ว่าจะเตรียมซื้อสิ้นเดือนนี้

19 กุมภา ยังไม่เตรียมของเลยจ้า ว่าเริ่มต้นธันวา จะเตรียมทยอยซื้อแล้วจ้า

อีก 2 เดือน บ้านนี้เลือกของไม่ถูกเลยแม่ท้องแรกตื่นเต้นมาก