42 ตอบกลับ

เราใช้อันนี้ค่ะ ตอนแรกใช้ไบโอออย แรกๆก็ใช้ดีค่ะ แต่พออายุครรภ์มากขึ้น คันมากๆ ไบโอออยเริ่มเอาไม่อยู่ เลยเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้ ดีค่ะ ตอนนี้ 32W ยังไม่แตกนะคะ ต้องดูไปเรื่อยๆ

ท้องแรกเราใช้ตัวเดียวกับ จขพ. เลยแต่รู้สึกยังคันเลยไปใช้bio oil สุดท้ายแตกตอนเดือน8ค่ะ ท้องนี้ใช้endota ตามคุณนีน่า beautyworld เพิ่ง5เดือน แต่หายคันดีค่ะ กลิ่นหอมดีด้วย

ใช้ไอนิวตั้งแต่ท้องแรกยันท้องสามเลยค่ะ ส่วนตัวใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ท้องไม่แตกไม่ลายเลยค่ะ ดีมากค่ะแม่😊ตอนนี้ท้องคนที่สามก็ยังใช้ยุ่ค่ะ

❌อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นเท่านั้น หากต้องการซื้อขายสินค้า เชิญไปที่หัวข้อ "ซื้อขายสินค้า" หากพบมีตัวแทนขาย ส่งต่อ แจกฟรีขอค่าส่ง จะลบคำถามทันที

VIP Member

ใช้ตัวเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เริ่มใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องตอนเดือนครึ่ง ปัจจุบัน 7 เดือนครึ่ง ท้องไม่แตกไม่ลายเลย #ถ้าไม่นับรอยผ่าตัดไส้ติ่งนะคะ😁😁

บ้านนี้ใช้ทั้งสองตัวคะ ใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องจนจะคลอดแล้วคะ ใช้ผสมกัน ปกติใช้เบบี้ออยกับนีเวียด้วยคะ ทา 4 ชั้นเลยคะ 🤣🤣

VIP Member

ยี่ห้อเดียวกันค่ะ ส่วนตัวว่าดี แต่ถ้าโดนน้ำหรือเหงื่อลื่นทันที 5555 เทียบกับ นีเวียตลับสีน้ำเงิน นีเวียดีกว่าเยอะค่ะ

ใช้ยี่ห้อเดียวกันเลยค่ะ ใช้ดีนะคะ ตอนนี้7เดือนท้องยังไม่แตกเลยค่ะ ท้องแรก ทาเช้า-เย็นทุกวัน ไม่ได้ทาตลอด

VIP Member

ใช้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ ใช้ทุกอย่างที่ว่าดี น้ำมันมะกอกบริสุทธิ์ก็ใช้ ตอนนี้ของ Iknew ก็ใช้ค่ะ

ใช้เหมือนกัน​ค่ะ แต่พอท้องใหญ่ขึ้น​รอยแตกมันก็เริ่มมากขึ้นเลยหยุดทาก่อนค่อยทาตอนน้องเกิด