3 ตอบกลับ

ส่วนใหญ่จะได้ยินชัดๆตอน 8w ค่ะ ใจเย็นๆนะคะ ค่อยๆให้เวลาเบบี๋ได้สร้างและพัฒนาร่างกายไปก่อนค่ะ คุณแม่อย่าเครียด นี่คือสิ่งสำคัญค่ะ

ขอบคุณค้าบ

ของเราไปฝากตอน 5วีค6วันคะ ที่โรงบาลใช้เครื่องฟังคลื่นหัวใจแต่ไม่ค่อยได้ยินค่อนข้างหายากคะ เพราะน้องยังตัวเล็กคะ

ออคะ บังเอิญจะไปฝาก วันจันทร์จะถึง อายุก็5วีค6วันพอดีกลัวจะไม่ได้ยินเสียงอ้ะคะ ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ของเรา 5w เจอแค่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ เจอตัวน้อง 7w ค่ะ

ได้ยินแบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อยค่ะ เพิ่งไปซาวด์มา 6w2d เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ