33 ตอบกลับ

ตรวจ Nice เจาะเลือดส่งแลบเกาหลีค่ะ 17,000 รอผล2อาทิตย์ ตรวจคู่เสี่ยง และ ทราบเพศ ค่า

บ้านนี้อายุ28เหมือนกันค่ะตรวจแบบเจอะเลือดค่ะ(ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะ)

เจาะตรวจเเล้วค่ะผลออกมาคือปกติค่ะได้ลูกชายอีกพร้อม❤❤❤

แม่อายุ18ค่ะ ตรวจโรงพยาบาลรัฐฟรีค่ะ ตรวจ Nipt ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้อายุ28ผลเสี่ยงสูงได้เจาะน้ำค่ำตรวจซ้ำอีกค่ะ

เจาะน้ำคร่ำจ้า ปกติ ได้ ผช ตอนนี้ 5เดือน 3 วัน แล้วค่ะ

อายุ16ค่ะ เจาะน้ำคร้ำ โรงบาลรัฐ_ตรวจฟรีค่ะ เพศหญิง

ตรวจเลือด เหมือนกันคะ อายุ28เท่ากันเรย 7สัปดาแล้ว

ตรวจนิฟตี้ค่ะประมาณอาทิตย์รู้ผลรุ้เพศด้วยค่ะ

ถ้าตรวจเเบบเจาะน้ำคล่ำนี้หมอจะเพศเด็กมั้ยคะ

รู้เพศเลยค่ะ100%ของเราก็เพื่งไปฟังผลมาปลอดภัยดีค่ะ