97 ตอบกลับ

VIP Member

พอรู้เพศก็เริ่มซื้อมาไว้เรื่อยๆเลยค่ะตอนนี้34+2w.ของครบหมดแล้ว ผู้ใหญ่ที่บ้านแฟนรู้ก็ดุใหญ่เลย😂

นี่ที่บ้านก็ถือค่ะ แต่เราก็กลัวไม่ทันค่อยๆทยอยซื้อ แล้วก็ดูแลตัวเองมากๆ ทำตามหมอบอกทุกอย่างค่ะ

VIP Member

เราเตรียมตั้งแต่3เดือนกว่าละค่า​ รู้เพศก็เริ่มทยอยซื้ิอเลย​ ถ้าซื้อทีเดียวก็หลายตังค์อยู่นะคะ

เตรียมแล้วค่ะ ฉุกเฉินมาจะได้หิ้วไปโรงพยาบาลได้เลย ถ้าไม่เตรียมไว้ คลอดมาพยาบาลด่าแน่ๆค่ะ

29 w 4 d ของครบแล้วค่าา เสื้อผ้าเหมือนจะเยอะ แม่หยุดเอฟไม่ได้เลยค่ะ เห็นอะไรอยากได้ไปหมดค่ะแม่

แม่บ้านดีเตรียมใส่ตะกร้าไว้ตั้งแต่30Wเลยค่ะ เผื่อคลอดก่อนกำหนด บวกความตื่นเต้นด้วย😁😁😁😁

เตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะตอนห้าเดือน จะได้ค่อยๆเตรียมไม่ฉุกละหุกตอนท้องแก่ไปมาลำบาก

บ้านนี้เริ่มเตรียมแล้วคะ ตอนนี้ 32วีค ต้องรีบเตรียมกลัวไปเดินซื้อไม่ไหว😁😁😁😁😁

34w เตรียมครบแล้วค่ะ ทยอยสั่งจากเพจค่ะ ราคาถูกกว่าในห้าง เนื้อผ้าเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่เข้าเดือน7 ค่ะ ซักใส่ตะกร้าไว้เลยเผื่อฉุกเฉินจะได้สะดวก