36 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูบท้องคุยกับเขาหนูทำอะไรหลับอยู่หรือป่าวลูกก็ดิ้นค่ะ

ของเรานอนตะแคง เปิดเพลงใกล้ๆท้องอ่าค่ะ จะรู้สึกว่าเขาขยับชัดมาก

ลองเปิดเพลงเด็กดูจ้า เป็ดก๊าบๆ ช้างๆๆ แมงมุมลาย

กิน น้ำเย็น ไอศกรีม ของหวาน ช็อคโกแลต ขนมเค้ก คะกินแล้วลูกดิ้นแรง

ดื่มน้ำเย็น ทานของหวาน เปลี่ยนท่านอน เอามือจับหรือลูบท้องคะ

เราเขย่าเบาๆค่ะ ไปอ่านเจอมาในพันทิปว่าสามารถใช้วิธีนี้ได้

ใช้อยู่คะแล้วแต่อารมนางเลย

กินน้ำเย็นๆกินขนมหวานแล้วรอประมาน15-20นาทีน้องจะดิ้นจ้าา

บ้านนี้อยากให้นอนมากค่ะ ดิ้นจนแม่นอนไม่หลับเลย😅

อยากรับรู้ความรู้สึกนั้นคะ555

ลูบท้องเบาๆค่ะ หรือตบเบาค่ะ และดื่มน้ำเย็นค่ะ

VIP Member

นอนลูบท้องเบาๆคะ แล้วเขาจะดิ้นคะ

ลูบท้องเบาๆจ้าเพื่อกะตุ้นให้น้องดิ้น