48 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ฉีดเข็มแรกตอน 5+4 w เข็มสองตอน 13+2 w ค่ะ เหลืออีก 1 เข็ม

อ่อๆ คะ

ฉีดไปแล้ว1เข็มคะ เหลืออีก2 บ้านนี้ฉีดปวดไปประมาณ3วันคะ

ของเราหมอให้ฉีดแค่ เข็ทเดียวค่ะ

เข็มที่1ฉีดตอน4เดือน เข็มที่2ห่างจากเข็มแรก1เดือนค่ะ

ของเรา หมอนัด ฉีด 1 เข็ม ตอน 8 เดือนค่ะ

พึ่งไปฉีดมาวันนี้ตอน31+ค่ะ ตอนนี้กำลังปวดแขนเลยค่ะ 😂

ขอบคุณคะแม่

ฉีดค่ะ10 สัปดาห์ก็ฉีดแล้ว ค่ะ 1 เข็มแรก. ปวดแขนมากกกก

ของเรา หมอนัด ซีด จำมไม่ได้ตอนกี่วีค แต่เป็นช่วงใกล้คลอด 1 เข็มค่ะ หมอบอกเป็นวัคซีนรวม

เข็มแรกฉีดตอน 4 เดือนค่ะ. เข็มสองหมอนัดฉีด8 เดือนค่ะ

ค่ะขอบคุณค่ะ เราตัดสินใจฉีดค่ะ คุณหมอให้ฉีด 1 เข็ม ตอนสัก 7-8 เดือนค่ะ ตอนนี้เราท้องได้ 4เดือนกว่าค่ะ

บ้านนี้พึ่งฉีดเข็มแรกได้5วันยังปวดแขนไม่หายเลย

ขอบคุณคะ

16w ฉีดบาทยัก แล้ว 1 ค่ะ หมอนัดฉีดอีกที เดือนหน้าค่ะ

ของเราหมอ ฉีด 1 เข็มค่ะ หมอบอกเป็นวัคซีนรวม ค่ะ

2เดือนฉีดบาทพะยักแล้วคะเดือนที่3ฉีดอีกเข็มคะ

ของคุณค่ะแม่

VIP Member

ฉีดไป 2รอบละค่ะ 16วีค บาดทะยัก ไข้หวัดใหญ่

ไข้หวัดใหญ่ จำเป็นไหมค่ะ ไม่เห็นหมอแนะนำเลยค้ะ