18 ตอบกลับ

ไปเลยค่ะ อย่ากลัวที่จะเจอหรือไม่เจอ เราไปพบ ไปคุยกับหมอ ถามคำถามในสิ่งที่ไม่รู้ เราจะสบายใจขึ้น และยังได้ยาบำรุงมาทานด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะแม่

ถ้าไม่มีปัญหาอะไรฝากตอน8วีคก็ดีจ้าจะได้ไม่ต้องเครียดถ้าซาวแล้วยังไม่เจอน้องเหมือนเรา

โอเครจ้าแม่ ขอบคุณมากค่ะ😊

บ้านนี้ฝากครรภ์ตอน5W แต่หมอนัดซาวด์ตอน8W ซาวด์ครั้งแรกก็เจอน้องเลยค่ะ

ไม่ค่ะปรกติ ถ้าคุณแม่มีอาการเจ็บท้องหน่วงๆ แนะนำให้คุณแม่รีบไปฝากครรภ์และปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ ยิ่งฝากเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีกับตัวคุณแม่และน้องนะคะ

รีบไปฝากเลยค่ะ ไปเร็วเท่าไรได้ยิ่งดี จะได้เอายามาบำรุงน้อง

ขอบคุณค่ะแม่

ฝากได้เลยค่ะแม่บ้านนี้ก้อไปฝากตอน 4 w เหมือนกันค่ะ

งั้นแสดงว่าบ้านนี้8วีคยังไม่เจอน้องก้ปกติดีใช่มั้ยคะ

VIP Member

รู้แล้วก้ควรไปฝากเลยค้า ยิ่งฝากเร็วยิ่งดี

โอเครค่ะแม่ ขอบคุณแม่มากนะคะ😍

VIP Member

ไปทันที่ทีรู้ว่าท้องค่ะ เพราะตื่นเต้นมาก

55โอเครจร้าแม่😊

บ้านนี้ตรวจรู้ก้ไปฝากเลยจ้า ฝากตอน7w

ขอบคุณค่าแม่😊

VIP Member

รีบไปค่ะ เพตาะจะได้ยามาบำรุง

ขอบคุณค่ะแม่😘

ฝากเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะ