12 ตอบกลับ

?ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด 10 เมษา เหมือนกัน ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ ไปตรวจตอน 38 wk คุณหมอตรวจดูปากมดลูกพร้อมกระตุ้นให้ปิดสนิทเลยค่ะ

อีกนิดเดียวค่ะแม่สู้ๆ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด7เมษา มีแค่เจ็บเตือนไม่มีวี่แววจะออกมาเลยจ้า

เมื่อวานไปหาหมอ หมอบอกอีก2อาทิตไม่คลอดให้เอากระเป๋าเตรียมของ ไปฉีดยาเร่งคลอดรอคลอด ไม่มีการกระตุ้นใดๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ อยากทราบว่าจะรู้ได้ยังไงคะ ว่าน้ำคร่ำเหลือน้อย ทางนี้ 37w แล้วค่ะ

หมอที่ดูแลเราอัลตราชาวด์ค่ะ

ชื่อเหมือนกับลูกชายเลยคะทั้งชื่อจริง ชื่อเล่น ลูกชายจะ 5 ขวบแล้วจ้า

ใจตรงกันเลยค่ะเพราะความหมายดีมากค่ะแม่

Super Mum

ยินด้วยค่ะ บ้านนี้ก็แอบแตกเหมือนกันค่ะกำหนด7เมษา คลอดจริง17 มีนา 37+ 2540g

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยคะแม่ บ้านนี้กำหนด5เมษา ก็ไปแอบแตกมาเมื่อ25มี.ค. เหมือนกัน

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้3เมษายังเงียบค่ะ มีเจ็บเตือนบ้าง

อีกนิดเดียวค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้4เมษาเงียบมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ