128 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ แฝดสามต้องดูแลตัวเองดีมากๆๆๆๆ เป็นพิเศษนะคะ สู้ๆนะคะ

โอ้โหหหหห ยินดีด้วยนะคะแม่ ท้องครั้งเดียวคุ้มเลย สุดยอดเลยค่ะ👶👶👶

แค่คิดก็บันเทิงแล้วค่ะ มีเด็ก3คนวิ่งเล่นในบ้าน จะสนุกขนาดไหน

ตื่นเต้นแทนเลยคะ อยากได้แฝดเหมือนกันคะ ยังไม่ได้ซาวด์เลย 14+2 w

ยินดีด้วยนะคะ.. ต้องซาวด์ไปเรื่อยๆค่ะ อยากได้เหมือนกัน😁😁😁😁

17w นี่ชัวร์แล้วค่ะ เห็นโครงสร้างกระดูกขาหมดแล้ว แฝดแน่นอน

อยากได้แฝดมั้งจังค่ะ คลอดทีเดียวคุ้มเลย ยินดีด้วยนะคะ 🥰

ยินดีด้วยนะคะแม่บ้านนี้ยังไม่ชาวด์เลยแอบลุ้นกลัวแฝด2คะ

ดีใจด้วยจ้า แฝดสองค่ะ รู้ตอน7w. ตกใจและดีใจไปพร้อมๆกันจ้า

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องๆน้าา ❤❤❤❤