82 ตอบกลับ

22 พค. จ้า มีอาการเตือนตั้งแต่ 35วีคแล้วค่ะ ตอนนี้ก็ยังปกติอยู่อยากแตกแล้วค่ะ

กำหนด 2พ.ค. ยังเงียบอยู่เลย ไม่มีแม้แต่อาการเจ็บเตือน อยากแตกแล้วจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด20พค แต่ตอนนี้แตกแล้วคะ28เมษา 36วีคกะ6วัน

สิ้นเดือนเลยค่ะ อยากให้ออกมาแล้ว ยังไม่มีวี่แววเลย

16 พ.ค. เหมือนกันค่ะแม่ อยากแตกแล้ว เดินจะไม่ไหวแล้ว 😂

28พ.ค.ค่ะมีแต่เจ็บเล่นๆ แม่นี้อยากแตกใจจะขาดแล้วค่ะ

18 พฤษภาค่ะ หมอนัดผ่าก่อน 1สัปดาห์ เพราะน้ำคร่ำน้อย

VIP Member

บ้านนี้กำหนด25พ.ค ค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

วันนี้เหมือนกันค่ะ...ต้องผ่าค่ะ

23 พ.ค คะ ฉี่บ่อยมากๆเริ่มมีเจ็บเตือนแล้วคะ

14 พ.ค. อยากคลอดแล้วค่ะ แต่ยังเงียบกริบอยู่เลย

14 พ.ค.เหมือนกันเลยคะ ยังเงียบกริบอยู่เลย