30 ตอบกลับ

แต่ของเรานี่แม่แฟน รักและเอนดู เป็นห่วงมาก แต่การเป็นห่วงของเค้า จู้จี้จุกจิกมากเกินไปทำให้เราลำคานมากเลยค่ะ

ไม่ยุ่ค่ะไม่ทนด้วยไปอยุ่บ้านตัวเองผัวไม่ไปก็แล้วแต่ใครจะรองมือรองตีนดีนะแม่ผัวเราดีกะเราไม่งั้นมีงัด555

เราไม่ทนค่ะไม่สนใจด้วยตอนนี้คลอดน้องแล้วเขากลับเป็นฝ่ายมาง้อเราเสียอีกกลัวไม่ได้เจอหลาน สู้ๆนะแม่

เหมือนกันค่ะ เจอหนักถึงขั้นโยนจานกับข้าวใส่เลยคะ โดนด่าพอทนนะคะ ใครพอมีวิธีรับมือกับสามีบ้างคะ

อันนี้ไม่โยนค้ะแต่ไม่กินเลยกับข้าวที่เราทำแล้วบอกว่าเราทำของใส่.กับข้าว.สมองแม่ย่าไปหมดแล้วค่ะทนค่ะการนิ่งคือการ.ทำให่แม่ย่าเป็นบ้ายุคนเดียวเลยค่ะ

พูดยากเลยค่ะเรื่องนี้ ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุดก่อนถ้าไม่ไหวก็ทำให้แม่เราเองดีกว่าค่ะ

ขอบคุนมากนะค้ะ​ สู้ต่อไปเพื่อลูก

ออกมาอยู่ข้างนอก เหมือนบ้านนี้ ปะทะฝีปากจบ ออกมาอยู่ข้างนอกกับสามี ดีที่สามีเข้าใจค่ะ

ช่วงนี้เขาไม่ค่อยมีงาน เรยต้องทนยุแบบนี้ไปก่อน ขอบคุนนะค่ะ

บ้านนี้ก้อบ่นตั้งแต่ยังไม่มีน้องจ้าตอนนี้ท้องได้32วีคแล้วมีบ่นบ้างนิดหน่อยค่ะ

VIP Member

ถ้าไม่ไหวก็กลับไปอยู่บ้านตัวเองนะคะ อย่าฝืนทนอยู่กับอะไรที่ทำให้ไม่สบายใจค่ะ

ช่างเค้าเถอะ ทำในส่วนของเราก็พอ บ้านนี้ไม่สนใจใครคะ เอาแค่ลูกก็พอ

ลูกเปนที่1ยุแล้ว สนใจลูกยังดีกว่าเรย 😂

บ้านนี้แยกบ้านกันอยู่ค่ะ สบายใจมาก ไม่ก็กลับไปอยู่บ้านตัวเอง