32 ตอบกลับ

ติดมือติดแม่ดีแล้วค่ะ พอโตแล้วก็ห่างเหินเขิลอายไปเอง ทีนี้อุ้มไม่ได้หอมไม่ได้แล้ว😆

แม่บ้านนี้แม่สามีดีค่ะตอนนี้ยังไม่คลอดแม่ยายกับแม่ย่าแย้งกันตั้งชื่อแล้วค่ะ5555

แม่ก้อบอกมาเหมือนกันคะ​ แต่เราเปนแม่​ เราจะอุ้มเนาะแม่เนาะ❤️❤️❤️

VIP Member

เหนื่อยกันค่ะ พอเราบอกอธิบายก็ว่า เออเก่งแล้วเลี้ยงกันเอาเอง

ไม่ให้ติดมือเเม่ เเล้วจะให้ติดมือใคร คนเราก็เเปลกเนอะ

ติดมือไม่เป็นไรค่ะ น้องจะได้รับไออุ่นจากแม่เต็มที่

คิดเหมือนกันเลยคะ บางทีอุ้มก็บอกให้เราเอานอน

อุ้มไปเถอะค่ะพอเค้าโตขึ้นก็ไม่ได้อุ้มแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ก็เจอค่ะเลี้ยงตามแบบเราเลยค่ะ

บ้านนี้อุ้มคะลูกต้องการเราคะ