28 ตอบกลับ

ขอให้แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกนะค่ะ ผ่าตอนกี่วีคค่ะแม่ บ้านนี้ 37วีค น้อง3,000กรัม แม่เสี่ยงเบาหวานเหมือนกัน พยายามไม่กินเยอะเพื่อไม่ให้น้องน้ำหนักเยอะเกินไปอยู่ค่ะ กลัวจะต้องผ่า

สู้ๆนะค่ะไม่ต้องกังวนหายใจเข้าลึกๆนึกถึงหน้าต้าวอ้วง👶🐷ไว้นะค่ะอยู่กับหมอปลอดภัยหายห่วงจ้าทำใจให้สบายนะค่ะคุณแม่สู้ๆนะค่ะฮึบๆ❤❤

คุณแม่สู้ๆนะคะ ขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ 🥰

ขอบคุณนะคะ

สิ้นสุดการรอคอยขอบคุณทุกๆคนที่เป็นกำลังใจให้กันขอบคุณจิงๆค่ะ

สู้ๆนะคะทำใจให้สบายค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆนะคะ..ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะจ๊ะ😊

ให้ลูกสมบูรณ์แข็งแรงแม่ก้อดีใจแล้วค่ะสู้ๆน่ะคะ

สู้สู้นะคะน้องตัวใหญ่มากขอให้แข็งแรงปลอดภัยค่ะ

สู้ๆนะคะ ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ ✌️✌️

VIP Member

ขอให้สุขภาพแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ