28 ตอบกลับ

38+3 ยังเงี๊ยบเงียบ ไม่เจ็บไม่ปวดใดๆ แต่ลูกโตขึ้นทุกวันๆๆ ท้องแตกท้องลายไปรอบตัวแล้ว แม่หนักไม่ไหวแล้ววววว

37w2d ปั้นกับดิ้นเก่งมาก นอนลำบากมากๆ 👦🏻😄 ลุ้นทุกวันเหมือนกันคะ ตะกร้าใส่ในรถไปทำงานด้วยทุกวัน🥰🥰

บ้านนี้36+4ท้องเเข็งเเละปวดเสียวๆมา4วันเเล้วค่ะนอนไม่ได้เลยกลางคืนอยากเเตกเเล้วเหมือนกันค่ะ

37สัปดาห์5วัน เจ็บร้าวที่จิมิ. หน่วง ท้องแข็ง. เป็นหายๆๆบางวัน ฉี่บ่อย. เดินไม่ไหว

37+5wค่ะ เจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์เเร้ว เเต่ไม่เจ็บจริงซะที ตอนนี้นอนลำบากมากค่ะ

อายุครรภ์37+6 เท่ากันเลยจ้า แต่บ้านนี้มีเนื้องอกด้วย คุณหมอเลยให้ผ่าคลอด #20/8/63

37w6d. ปวดร้าวทุกวัน. แต่ไม่รู้ว่าจะออกมาตอนใหน เบื่อแล้วค่ะ เหนื่อยด้วย

บ้านนี้คลอดตอน37+6​ เจ็บเตือนก่อน2วัน​ก็คลอดเลยค่ะ​ ลูกชายค่ะ2810กรัม

37+5 ท้องบ่อยฉี่บ่อยเดินแทบม่ไหวแล้วค่ะลุ้นกันทุกวันเหมือนกัน

ขอสอบถามค่ะเริ่มรู้สึกน้องดิ้นตอนสัปดาห์ที่เท่าไหร่คะ

บ้านนี้รู้สึกตอน17wค่ะ