4 ตอบกลับ

VIP Member

ฉีดอนามัยเหมือนกันค่ะ ตอน2เดือนขาบวมแข็งและไข้(นอนซึมเลย) เอาน้ำอุ่นประคบกว่าจะหาย2-3วัน พอ4เดือนก็วัคซีนตัวเดิม รอบนี้ขาไม่ค่อยบวมมาก+มีไข้ต่ำๆ พอ6เดือนก็วัคซีนตัวเดิม ขาไม่บวมแค่มีไข้ต่ำๆค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

เราไม่รุ้เกี่ยวกับวัคซีนไหมหลังไปฉีดมา1-2วัน น้องถ่ายเป็นเลือดแอดมิด3คืน หมอบอกลำไส้ติดเชิ้อ

Super Mum

ฉีดอนามัยค่ะ กลับมามีตัวรุมๆวัดไข้ปกติ ให้ทานยาพาราแก้ปวด ไม่มีบวมแดงเป็นแค่คืนเดียวหายค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ ลูกไม่เปนอะไรเลยค่ะ เเค่ตัวรุมจับน้องอาบน้ำ3-4รแบค่ะ