30 ตอบกลับ

นอนไปเลยจ้าา เพราะเราต้องใช้พลังงานตอนกลางคืน เพื่อลุกเข้าห้องน้ำนะ งื้อออ ทุก2ชม.อ่ะเรา😀😀😀

ตอนกลางคืนเข้าบ่อยเหมือนกันค่ะ😂

แบบนี้แร่ะ ตอนท้องเราถึงไม่อยากยุบ้านแม่สามี กลัวแกทักนุ้นนี่นั้น ห้ามเยอะด้วย

อยู่บ้านตัวเองดีสุดคะ. แม่ผัวไม่เหมือนแม่เราคะ ความเป็นห่วงต่างกัน ดูแลตัวเองดีๆคะคุณ✌🏻งดเรื่องเครียด นะคะเพื่อเจ้าตัวน้อยออกมาจะได้เลี้ยงง่ายๆคะ❤️

เราก็นอนแบบจิงจังมากขี้เซามากตอนกลางวันกลางคืนตาใสจ้า

อดทนเนาะแม่เนาะ

นอนทุกวันค่ะ อย่างน้อยวันละ30นาทีก็ยังดีหมอแนะนำมาค่ะ

ไม่น่าใช่นะ บ้านนี้นอนทั้งวันก็คลอดรกออกปกติ

คุณหมอบอกว่ายิ่งนอนมากพัฒนาการเด็กยิ่งดีค่ะ

นอนเยอะได้ แต่ห้ามนอนหงายค่ะ พยายามนอนตะแคง

ขอบคุณนะคะจะพยายามนอนตะแครงค่ะ

จริงค่ะคนแถวบ้านคลอดลูกแล้วรกติดหลัง

คนท้องนอนเยอะๆสิดี พักผ่อนเป็นเรื่องดีค่ะ

เห็นด้วยมากๆเลยค่ะ

ไม่จริงจ้า บ้านนี้นอนเยอะสุดๆ คลอดปกติ

ขอบคุณค่ะ คือเราท้องแรกเราก็ไม่ค่อยรู้ด้วยค่ะ