200 ตอบกลับ

ไม่จริงค่ะ ท้องแรกเราได้ลูกชายก็ไม่โทรมหน้าใสมาก ตอนนี้กำลังท้องลูกสาวหน้าก็ใสไม่โทรมเลย มีแต่คนทัก ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนมากกว่านะคะ

บ้านนี้ก็สิวเต็มหน้าจากปกติไม่มีสิวเลย มีแต่คนบอกได้ผู้ชายชัวร์ เค้าก็ตื่นเต้นกันเพราะเคยไม่มีหลานชายกัน แต่เราอยากได้ลูกสาวว

ไม่เสมอไปค่ะ เราได้ลูกชาย หน้าก็ปกติ แค่ฝ้าชัดขึ้น แต่งหน้ากรบเบาๆก็พอค่ะ ขึ้นอยู่กับฮอโมนค่ะคุณแม่ ลูกสาวลูกชายก็ทำให้โทรมได้

ไม่จริงค่ะ แม่บ้านนี้ทุกคนทักว่าได้ลูกสาว ผิวพรรณ ใบหน้าดูเปล่งออกมาค่ะ แต่พอไปซาวน์ที่ไหนได้ คุณหมอบอกได้ลูกชายมาเฉยเลยจร้

บ้านนี้เหมือนคุณแม่เลย ผิวพรรณดี ได้ลูกชาย

ไม่จริงค่ะ ตอนเราเริ่มท้อง โทรมมากสิวขึ้นเต็มหน้า จากเป็นคนที่ไม่เคยมีสิว คนรอบตัวบอกผู้ชายแน่ๆ แต่ซาวด์มาได้ลูกสาวค่ะ

เราท้องลูกสาวเหมือนกันค่ะ ตอนแพ้ท้องโทรมมากๆ สิวก็ขึ้น ดำก็ดำ แต่พอหายแพ้ท้องทุกอย่างดีขึ้น สิวก็หาย ชอบแต่งตัวมากๆค่ะ

ของเค้าจริงค่ะ ตอนท้องลูกสาวคนแรกไม่ดำไม่โทรม ชอบแต่งตัวสวย ตอนนี้กำลังท้องลูกชาย35+2w ทั้งดำ ทั้งโทรม สิวขึ้นอีกด้วยค่ะ

เราท้องมีแต่คนว่าหน้าไส แม่สวย ท้องแล้วหน้าเปลี่ยน มีแต่คนบอกจะได้ผู้หญิง พอซาวด์ดูผู้ชาย99%เลยค่ะ แม่ไม่ได้ลุ้นเลย

เราท้องลูกคนแรกโทรมมากๆค่ะ ลูกออกมาน่าเอ็นดูมากๆค่ะ คนที่2ตอนนี้ก็โทรมแต่เราเชื่อแล้วว่าลูกออกมาน่าเอ็นดูจริงๆ

บ้านนี้ก็โทรมจ้า แต่งหน้ายังไม่ก็ไม่ขึ้น แป้งไม่ติดหน้าเลย แอบหวังให้ได้ลูกสาว มีแต่คนทักว่าได้ผู้ชายเหมือนกัน