51 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้37+1 น้ำเดินตั้งแต่4:30 คลอด23:13 18ชม. กว่าที่สุดของการปวดที่งดงาม ลูกชายค่ะ

เราปวดตี1 คลอด15.07 ค่ะ แต่แม่ไหวเลยเบิ่งคลอดเองคลอดง่ายมาก เบ่งสามสี่ทีก็ออกเลย

บ้านนี้ตอนท้องแรก 37+5 ใช้ยาเร่ง2รอบ ปวดท้อง+น้ำเดินตั้งแต่ 00:50 คลอดน้องตอน 18:13 น.

ฉีดย่าเร่งเปนยังไงบ้างคะแม่ บ้านนี้39+5w หมอนัดฉีดยาเร่งวันจันทร์แอบกังวล

ท้องแรกปวด ตี1 คลอด3ทุ่ม ทรมานมากเลยค่ะ ปวดข้ามวันข้ามคืน

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่หายเร็วๆคุณลูกแข็งแรงๆนะค่ะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เงียบกริบ😂

รุ้สึกน้ำเดินแต่ไม่ปวดท้องต้องไปหาหมอไม่คะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ คลอดน้องที่เดียวกันเลย 😊

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 39+5 ยังเงียบอยุ่เลย