46 ตอบกลับ

เคยอ่านมาจากที่ไหนสักที่ เค้าบอกว่าการที่แม่ชอบหอมชอบดมลูกเป็นสัญชาตญาณเพื่อสำรวจว่าน้องมีอะไรผิดปกติอะไรมั้ย มีเชื้อโรคอะไรหรือเปล่า แล้วร่างกายแม่ก็จะสร้างภูมิคุ้มกันให้ลูกผ่านทางนมแม่ค่ะ แต่ที่เคยอ่านมาเค้าไม่ได้บอกนะว่าแม่จะชอบดมปากลูกหรือเปล่า คิดว่าไม่โรคจิตหรอกค่ะ 555 ก็น้องน่าหอมซะขนาดนั้น

ชอบมากคะ กลิ่นปากลูก เวลาลูกหาวชอบดมมันรู้สึกหอมนะ5555 มันกลิ่นปากของเขาเลยแล้วก็มีนมผสมไปอีก รู้สึหหอมมาก5555

พ่อบ้านนี้ก็ชอบจุ๊บปากลูก😅 ต้องคอยว่าตลอดเลย ถึงแม้จะล้างปากแล้วแต่ก็กลัวลูกติดเชื้อโรค

เป็นค่ะ..จับอุ้มแต่ร่ะครั้งชอบดมปากไม่ก็หัวค่ะ มันหอมมาก..😊😊

นึกว่าเราเป็นคนเดียว55บ้านนี้ดมจนแฟนด่า55

ดมเหมือนกันค่ะ ชอบกลิ่นนมบูดในปากลูก 555

น่ารักขนาดนี้ อยากดมทั้งตัวเลยค่ะ 😍😍

บ้านนี้ก็เหมือนกัน ชอบดมกลิ่นตัวลูก

น่าจะเป็นน้ำนมค่าแม่กลิ่นเด็กอ่อน

บ้านนี้ชอบดมหัว หอมหัวค่ะ😂