34 ตอบกลับ

ซาวตอน20wค่ะผู้ชายค่ะคุณหมอบอกว่าภาพจะยังไม่ค่อยสวยมากต้องรอน้อง28wขึ้นไปค่ะจะได้ภาพสวยกว่านี้ 31w5dรอซาวอีกครั้ง32wค่ะ

บ้านนี้ซาวน์ 4 มิติ ตอน 29 week ค่ะ ในจอจะเห็นชัดมากกว่านี้อีก แต่ตื่นเต้นจนลืมถ่าย อันนี้คุณหมอปริ้นมาให้ค่ะ

ซาวตอน28wค่ะแต่ตอนปริ้นหมอให้มาเป็นภาพขาวดำค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน28wจ้า ปัจจุบันคลอดแล้วจ้า

สอบถามค่าใช่จ่ายในการซาว4มิติประมานเท่าไรจ่ะ

บ้านนี้ไปซาวที่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพแม่และเด็กนครสวรรค์ ทุกครั้งที่ซาวหมอซาวเป็น 4 มิติให้ตลอดค่ะ ครั้งละ 400 บาทเอง ฝากท้องที่นี้ค่าใช้จ่ายถูกมาก ฟรีหลายรายการค่ายาก็ถูกมากๆค่ะ

ล่าสุดซาวน์ตอน 31+6 วีคค่ะ ตอนนี้ 34 วีคแล้ว

ซาวด์ตอน31วีคค่ะ ผู้ชายค่ะ

ซาวน์ครั้งแรกตอน 27 วีคค่ะ

ตอน 24w ตอนนี้ 32+6 แล้วค่ะ

ตอน 28 w ค่ะ ตอนนี้ 37w แล้ว