65 ตอบกลับ

บ้านเค้าาา​ เค้าเพิ่งลาคลอดตอนเก้าเดือนนี่เองค่า​ หมอบ่นเค้าอยู่ว่าลาเร็วไป​ แม่รอน้ำเดินค่อยลาก็ได้จะได้อยู่ให้นมเขานานๆ​ แงง

พอท้องปุ้ป สิ้นเดือน ที่ทำงานให้ออกเลยค่ะ อยากทำงานใจจะขาด สงสารพ่อหาเงินคนเดียว ปล ทำงานโรงงานเป็นซัพ ไม่ได้เป็นพนักงานประจำ

VIP Member

แม่เดินเหินระมัดระวังทุกย่างก้าวนะคะ ระวังลื่นล้มหรือสะดุด เป็นห่วงค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ทำงานยันคลอดเลยค่ะ แต่ดีน่ะที่น้ำเดินตอนตีห้าเช้า ไม่งั้นก็ไปทำงานอีก😅

เราทำงานจนวันสุดท้ายเลยค่ะ เช้าไปทำงานบ่ายขับรถไปคลอดเองด้วยค่ะ อึดมาก😆😆

ดีจังคะ ทำงานได้ขยับร่างกายจะได้คลอดง่ายๆ บ้านนี้กินๆนอนๆกลัวคลอดยาก

ผ่าคลอด 28 กรกฎาคม 63 ยังทำงานอยู่จ้า ทำจนกว่าจะถึงวันไปคลอดเลย 😂

VIP Member

บ้านนี้ทั้งขับรถทั้งทำงานจนวันสุดท้ายก่อนน้ำคร่ำแตกเลยจ้า

บ้านนี้ยังทำงานอยู่เลยค่ะ...7เดือนเหมือนกันเลยค่ะ...สู้ๆนะคะ

ทำค่ะ ลาคลอดตอน8เดือนค่ะ 32wค่ะ ท้องแข็งบ่อยนั่งรถไม่ไหวค่ะ