88 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแม่ทั้งหน้าทั้งหลังหน้าอกมาหมด😂

ตัวนี้เลยจ้าใช้ดีมากค่ะ ติดตามเพจนี้เลยค่ะ Nong-pu Shop

VIP Member

สิวบุกเหมือนกันเลยค่ะ ทรมานมาก ไปไหนมีแต่คนทัก💙

เป็นคะ ไม่ได้ใช้ครีม ตอนนี้ 30wสิวค่อยๆลดลงแล้วคะ

เปนเหมือนกันคะ.. เต็มหน้าเลยเวลาโดนแดดแส่บมาก

บ้านนี้ขึ้นเต็มหน้าเลยปกติเป็นคนไม่มีสิวเลย

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ละเม็ดที่ขึ้นมาเจ็บมาก

แม่บ้านนี้สิวไม่ขึ้นเลยจ้าท้อง2 ได้ผช ด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ ใช้สบู่เบนเนทจางลงนะแม่

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นคะพอใกล้คลอดแล้วเริ่มหายคะ