61 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ชอบตบเบาๆที่ท้องค่ะ​ ลูกก็จะดิ้นตอบ

บ้านนี้แตะแล้วหยุด หมุนไปเรื่อยเลยค่ะ555

VIP Member

เหมือนกันค่ะเวลาดิ้นตอบก็ยิ้มคนเดียว😂😂

VIP Member

คืนไหนลูกไม่ดิ้น อิเเม่เขย่าท้องเลยค่ะ😅

บางทีก้ดิ้นๆให้ เหมือนรำคานที่แม่ชอบปลุกให้ดิ้น5555.

เหมือนกันค่ะบ้านนี้กลางคืนดิ้นเก่งมาก

ชอบลูบเหมือนกันค่ะแม่ก็ลูบจนหลับด้วย55.

เหมือนกันค่ะ มีความสุขเวลาน้องดิ้นตอบ

VIP Member

บ้านนี้เป็นคะ เรียกให้ลูกเตะทั้งวันเลย

นักมวยแน่ๆ🤣

ดิ้นบางทีเหมือนมีอะไรแหลมๆแทงขึ้นมา😍

น่าจะศอกหรือเข่า🤣

เป็นเหมือนกันจ้าบ้านนี้ดิ้นเก่งมาก

เหมือนกันเลยค่ะเวลานอนชอบดิ้นมากก

แม่บ้านนี้ เวลายืนไม่ดิ้นเลยค่ะ ชอบให้นอน พอนอนท่าสบายๆ นางก็ดิ้นเต็มที่😂🥰