61 ตอบกลับ

บ้านนี้ 25W6D ดิ้นกลางคืนเก่งมาก ซาวด์ทุกครั้งหลับกลางวัน ตื่นกลางคืน

ชอบเหมือนกันค่ะ แต่พอเข้าไตรมาสสาม พอค่ะ ดิ้นเจ็บมาก เลิกแกล้ง 55555

ต่อให้หน้าท้องหนาเจอช่วงไตรมาสสาม ร้องซี้ดทุกรายค่ะแม่

เหมือนกันจ้า... ลูบทีรัยลูกดิ้นตอบทุกทีเลย... มีความสุขมากจ้า

เช่นกันจ้า😍😍😍😍

บ้านนี้ นอนตะแคง จะเห็นชัด ขึ้นมาเป็นคลื่น ดิ้นไปดิ้นมาค่ะ

บ้านนี้ลูบปุ๊บดิ้นปั๊บเลยค่ะ แอบยิ้มคนเดียวเหมือนกันค่ะ 💕🥰

ดีจังเลยค่ะแม่🥰

บ้านนี้เลยคะ ยิ่งวางมือไว้นิ่งๆดิ้นตอบตรงมือแม่เลย

คงใช่คะคุณแม่ ตื่นเต้นทุกครั้งที่ลูกดิ้น❤️

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนเช้าและตอนกึๆ ดิ้นเก่งมากค่ะ

VIP Member

ชอบลูบเหมือนกันค่ะ ยิ่งตอนกลางคืนดิ้นเก่งมาก22w5d

VIP Member

ชอบคะ ชอบร้องเพลงให้ลูกฟังแล้วลูบท้องไปพร้อมๆ

แม่บ้านนี้ก็ชอบแกล้งน้องคะ ลูบทีไรดิ้นทุกที555