18 ตอบกลับ

ตอนนี้ลูกกลับหัวแล้วค่ะ ลูกดิ้นทุกวันค่ะบางวันมากบางวันน้อย จะดิ้นน้อยช่วงเราทำงานใช้แรงเยอะนะ นอนเฉยๆดิ้นหนักมาก ช่วงสามทุ่ม.

28​ w​ กำหนด​คลอด​ 15​สิง​หา​ค่ะ​ ตอนนี้น้องดิ้นเก่งชอบโก่งตัวบ่อยมาก บางทีเผลอหรอเสียงหลงเลยค่ะ​ ถีบแต่ล่ะทีเจ็บมาก

29วีคกำหนดคลอด6สิงหาค่ะ ตอนนี้ดิ้นเก่งดิ้นแรงมากค่ะ แต่ท้องเป็นสี่เหลี่ยมสงสัยยังไม่กลับหัว น้องคงนอนขวาง😂

28 สิงหาค่ะ ตอนนี้ท้องยื่นออกมาแล้วค่ะ แต่น้องอยู่ในท้องเอาก้นลง คิดว่าต้องผ่าแน่เลยค่ะ

คลอด 28 สค คะ ตอนนี้น้ำหนักน่าจะ 60 รู้สึกอึดอัดนอนกลางคืนไม่ค่อยหลับลุกนั่งยากมากจ้า

คลอด2สิงหาค่ะคุณเเม่กี่วีคเเล้วค่ะตอนนี้21วีคกังวลลูกยังดิ้นเลยค่ะ

21wคลอดสิงหาหรอค่ะ...บ้านนี้นัด3ตุลาเลยค่ะ..แต่น้องดิ้นเก่งมาก😊😊

บ้านนี้กำหนดคลอด 12 สิงหา 28 W ล่ะจ้า น้ำหนักตอนนี้ขึ้นมา 10 โล แล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 สิงหาคม ค่ะ ตอนนี้ 28 w รู้สึกลูกดิ้นเบาๆ

26w นัดคลอด27สิงหาค้าาา บิดทีสะดือท้องเบี้ยวไปข้างนึงเลย

กำหนดคลอด 15 สิงหาค่ะ #แอบตื่นเต้น นิดๆ😂😂

เราก็15สค ได้ลูกสาว รู้เพราะเจาะเลือดนิฟตี้คะ