มีนาคม

แม่บ้านไหนคลอดเดือนมีนาคม 63 บ้างค่ะ ชหรือ/ญค่ะ แต่ท้องนนี้ ช. ค่ะ

มีนาคม
324 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

18มีนา หมอบอกหญิง เดี๋ยวเดือนนี้ดูเพศอีกรอบจ้า

24w2dกำหนด4มีนา63 ซาวด์แล้วแต่ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ

Post reply image

คุณแม่ท้องใหญ่มากค่า บ้านนี้ 9 มีนา ผู้ชายค่ะ

กำหนด23/03/63 จ้า 30w+5d ได้ลูกสาวจ้า ดิ้นเก่งดิ้นดี

9 มีนาค่าาา แต่น้องยังปิดไม่ให้รู้เพศเลย

บ้านนี้7มีนาค่ะ. น้องหนีบไว้รอลุ้นต่อค่ะ

13มีนาค่ะ​ ยังไม่ทราบเพศแน่นอนเลยค่ะ

คลอด13มีนาเหมือนกันคะชายเหมือนกันคะ

บ้านนี้เป็นผู้หญิงจ้า กำหนดคลอด 24/03/63

กำหนด 4มี.นา..ลูกสาวจ้า...แต่น่าจะคลอดก่อน