2 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้34+3week ไปซาวล่าสุดตอน33week น้อง2000g. น้ำหนักแม่9โลค่ะ คือน้ำหนักเราไม่เกี่ยวกับลูกเลยค่ะ เน้นทานโปรตีน ไข่ กล้วย เนื้อสัตว์ บำรุงเลยค่ะช่วงนี้ ลงลูกแน่นอน คุณหมอบอกว่าถ้าทานของมีประโยชน์จะลงลูกดีเลยค่ะ บ้านนี้ไม่ชอบทานผักไม่ชอบทานไข่ ก็รองเปลี่ยนมาทำไข่นกกระทากินกับสลัดไป ได้ผลสุดๆเลยค่ะ❤️

ของเราน้ำหนักขึ้น10กิโล น้องก็น้ำหนักดีนะคะไม่เกี่ยวกับน้ำหนักแม่ค่ะ กินกล้วย โปรตีนเยอะๆค่ะ