9 ตอบกลับ

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะ เพราะบ้านขายเตี๋ยว ไปหาหมอจน8เดือนแล้วหมอก็ซาวด์ดูแข็งแรกปกตินะค่ะ

VIP Member

ไม่มีคะ ช่วงแรกๆ เรากินทุกวันเลย เพราะแพ้คะ ทานอย่างอื่นไม่ได้ เหม้นกลิ่นคะ

อะไรทำให้คิดว่าก๊วยเตี๋ยวกับเกาเหลาอันตราย ไม่make sense เลย

ไม่อันตรายค่ะ ถ้าไม่กินไรพวกของดองๆกับดิบๆแบบไม่สะอาด

ถ้าสะอาด และไม่ใส่ผงชูรสเยอะ ก็ไม่อันตรายค่ะ

บ้านนี้ก็ชอบทานมากเลยคะ ทานเกือบทุกวัน

ไม่จ้า ถ้าแม่เบื่อข้าวเนอะกินแทนกันได้

บ้านนี้กินตอนเที่ยงเกือบทุกวัน คะ

VIP Member

ถ้ารวมๆแล้วครบ5หมู่ก็โอเคจ้า