27 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดวันที่ 27 กรกฎาคม ได้ ผู้ชายค่ะ แต่แม่ชอบสีชมพู😅 ณ ตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมของเลย😁😁

รู้ตอน 12 วีคค่ะ ตรวจนิฟค่ะ ได้ลูกสาวแต่กะมีอีกคนเผื่อลูกชาย ทุกอย่างเลยซื้อสีกลางๆไว้ค่ะ

ซื้อสีที่เป็นกลางๆค่ะแม่ เพราะเด็กอ่อนใส่แปปๆก็โต ลูกออกมาค่อยเลือกสีตามเพศก็ได้ค่ะ

ค่ะแม่🥰🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 8ก.ค. ยังไม่รู้ว่า ญ.หรือ ช. เลยคะ ปิดเก่งไม่ยอมให้เห็นเลย

กำหนดคลอด17กรกฎาคมค่ะ รู้ตั้งแต่5เดือน ลูกชายค่ะ

ขอให้สมหวังน้ะค่ะ

บ้านนี้ 20ก.ค เหมือนกันค่ะ ผ.ญ รู้เพศตอน 32วิกค่ะ

บ้านนี้ตรวจNipt รู้ตั้งแต่ 13 w ค่ะ ได้ ลูกชายค่ะ👶🏻

😊😊แม่บ้านนี้ก็อยากได้ผู้ชายค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกัน แต่ออกมาเป็นหญิงแม่ก็รัก🥰🥰

บ้านนี้18กรกฎายังไม่รุ้เหมือนกัน เน้นสีฟ้าค่ะ

แม่ก็เน้นสีฟ้า สีชมพู แม่ชอบ😄😄

เน้นสีขาวก็ได้นะคะแม่ถ้ายังไม่ทราบเพศน้อง

ค่ะแม่ 😊😊

28wไปซาวดูน้องนอนหงายให้ดูจู๋เด่เลยงับแม่😂