แม่ๆทีมมีนาคม65ขอเสียงหน่อยคะ💖🤰

แล้วแม่ๆรู้เพศลูกยังคะ บ้านนี้ยังไม่รู้เลยคะ💗 #แม่บ้านนี้15มีนาคม65จ้า💖 #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

แม่ๆทีมมีนาคม65ขอเสียงหน่อยคะ💖🤰
137 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้30มีนาคะ ผู้หญิงค่ะแม่รู้เพศตั้งแต่ 13 w คะ เพราะตรวจโครโมโซม อายุแม่ยังไม่ถึงเกณฑ์ที่ต้องตรวจแต่เลือกตรวจเพื่อความสบายใจคะ แม่ท้องเพราะทำ IVF Icsi ตอนนี้ 25 พ 5 d คะ น้องดิ้นเก่งมาก

กำหนดคลอด17มีนาคม2565 ได้เพศหญิงจ้า เมื่อตอน5เดือนกว่าๆน้ำหนัก58 อยู่เลย พออายุครรภ์ได้6เดือนกว่าๆจนถึงตอนนี้น้ำหนักเพิ่มมาอีก5โล =ตอนนี้น้ำหนัก63โล กลัวหลังคลอดลดน้ำหนักยาก😂😂

1มี.ค.65 ค่ะ อัลตร้าซาวด์ตอน 4 เดือนคุณหมอบอกว่าผู้หญิง อัลตร้าซาวด์ตอน 6 เดือน จู๋โผล่แม่นึกว่าสายสะดือ ครั้งล่าสุดหมอนัด 28 สัปดาห์ โชว์กาเจี้ยววววแล้ว ผู้ชายก็ผู้ชายค่า

3y ago

บ้านนี้ซาวด์ตอน5เดือนบอกเด็กหญิง 6เดือนซาวด์อีกบอกเด็กชาย ปล.หมอตรวจคนละคน

บ้านนี้ 11มีนาจ้า ยังไม่รู้เพศ ท้อง3 อยากได้ผู้หญิง เพราะชาย2แล้ว ขอผู้หญิงซักคน แต่ดิ้นเก่งมากเลย กลางคืนแม่ไม่ค่อยได้นอนเลย เหมือนเขาวิ่งเล่นอย่างสนุกในท้องแม่😊😊

5 มีนา 65 ได้ลูกชายค่ะ แต่น่าจะได้คลอดกุมภาเพราะมีอาการเจ็บท้องเตือนแล้ว ไปหาหมอเมื่ออาทิตย์ที่แล้วหมอบอกว่าเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ😂

3y ago

4 มีนาคมค่ะผู้ชายเหมือนกันเลยมีอาการยังไงบ้างหรอคะอาการเตือนน่ะค่ะ

2 มีนาคม2565 ยังไม่ทราบเพศค่ะ นัดซาวต์เดือนหน้าค่ะ #ท้อง2 #แม่ตัวเล็ก ก่อนตั้งครรภ์สูง151 นน.46 ตอนนี้ นน.54.5 ไม่รุ้น้ำหนักจะลงแม่หรือลูก

3y ago

ถ่ายตอน29สัปดาห์4วัน ท้องใหญ่ว่าเล็ก กินอะไรให้น้ำหนักลงน้องค่ะ เพศก้อยังไม่รู้

Post reply image

บ้านนี้ 18มีนาค่ะ แต่อาจได้คลอดก่อน2อาทิตย์ เพราะน้องใหญ่กว่าเกณฑ์ นัดวันผ่า ท้อง2 ลูกชายค่ะ น้ำหนักขึ้นมา7กิโลแล้ว

Post reply image
3y ago

ของเราไม่แน่นอนเดียวบอกญเดียวบอกชาย

บ้านนี้21มีนา ซาวด์ตอน5เดือนบอกเด็กหญิง 6เดือนซาวด์อีกบอกเด็กชาย แม่เริ่มไม่มั่นจัยในการซื้อของละ555 ตอนนี้27+2wจ้า

บ้านนี้ได้ ลูกชายค่ะ26วีค นัดคลอด28มีนา 65 น้ำหนักแม่ขึ้นมาๆ 9 กิโลแล้วค่ะ หมอนัดชาวครั้งที่สองเดือนหน้า ค่ะ

3y ago

26วีคเหมือนกันค่ะ น้ำหนักขึ้นมา9กิโลแล้ว เผื่อจะ9เดือน😂 แถมดิ้นเก่งมากค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด24มีนาค่ะ 28วีค น้ำหนักขึ้นมาจาก53 ตอนนี้66แร้ว ดิ้นเก่ง กินเก่งมาก 😂เพศหญิงค่ะ♥️